nhờ các thầy xem giúp em về tài lộc trong thời gian tới với ạ | Diễn đàn

Vị trí chủ đề: Trang chủ diễn đàn » Tư vấn » Tài lộc
Nhoc Maruko
Nhoc Maruko Thg 6 27

em là nữ, sinh ngày 21/12/1991 dương lịch vào lúc 12h30' trưa.

năm nay em không kiếm được xu sứt nào không biết bao giờ mới có thu nhập ổn định nữa, nhờ các thầy xem giúp em ạ, em xin cảm ơn!

Nncuong
Nncuong Thg 6 28
Ở bên kia em hoạt động sôi nổi quá mà anh cũng chưa có dịp xem cho em. Coi như là có duyên với bên này đi :)

Theo tử vi thì của em khá đẹp (trừ khi lá số không ứng). Nếu tài lộc không ổn định như em nói thì có khả năng do đại vận này vừa gặp Đà la gây cản trở, vừa gặp Thiên Không thiếu thực dụng gây ra. Nếu thế thì đại vận sau sẽ tốt hơn nhiều.

Theo bát tự thì có lẽ do thân em không có gốc mà ấn thủy lại quá vượng. Đại vận này có gốc thì đương nhiên thân vượng dẫn đến khắc tài.

Nhoc Maruko
Nhoc Maruko Thg 6 28

Trích dẫn từ Nncuong Ở bên kia em hoạt động sôi nổi quá mà anh cũng chưa có dịp xem cho em. Coi như là có duyên với bên này đi :)

Theo tử vi thì của em khá đẹp (trừ khi lá số không ứng). Nếu tài lộc không ổn định như em nói thì có khả năng do đại vận này vừa gặp Đà la gây cản trở, vừa gặp Thiên Không thiếu thực dụng gây ra. Nếu thế thì đại vận sau sẽ tốt hơn nhiều.

Theo bát tự thì có lẽ do thân em không có gốc mà ấn thủy lại quá vượng. Đại vận này có gốc thì đương nhiên thân vượng dẫn đến khắc tài.

dạ em cảm ơn thầy, khi nào thầy nghĩ thêm được cái gì trong lá số em thì thầy xem thêm với ạ !
Nncuong
Nncuong Thg 6 29
Anh thì đâu cần phải nghĩ nhiều đâu. Chỉ là anh dùng mobile nên lười gõ, em hỏi gì thì anh trả lời thôi
Linh Anh
Linh Anh Thg 7 7
Năm nay 2023  quý mão . Vận 3 quý mão . Lưu niên đại vận trùng lặp . Em nên cầu phúc cho mình và người thân nhiều vào . Chứ không sẽ có hạn nặng lắm . Hạn sống chết đó nhé !

E theo tôn giáo nào ?
Sửa bài viết bởi Linh Anh Thg 7 7
Nhoc Maruko
Nhoc Maruko Thg 7 8
ối hạn nặng lắm à bác, em theo đạo Phật ngày nào em cũng trì chú Mật Tông nhất là chú đại bi và lục tự đại minh chú của Quán thế âm bồ tát, không ngày nào bỏ sót ạ 😭😭😭😭
Linh Anh
Linh Anh Thg 7 10

Trích dẫn từ Nhoc Maruko ối hạn nặng lắm à bác, em theo đạo Phật ngày nào em cũng trì chú Mật Tông nhất là chú đại bi và lục tự đại minh chú của Quán thế âm bồ tát, không ngày nào bỏ sót ạ 😭😭😭😭Ừ vậy tạm ổn
Sửa bài viết bởi Linh Anh Thg 7 10