Quán Tư Vấn Tình duyên | Diễn đàn

Vị trí chủ đề: Trang chủ diễn đàn » Tư vấn » Tình duyên
Lady Ramaiana
Lady Ramaiana Thg 6 28
Mình khai trương Quán Tư vấn Tình duyên với mong muốn "gieo duyên lành" cho tất cả các bạn tham gia :) Hãy tin rằng, chỉ bằng cách ghé thăm Quán và biểu tỏ các cử chỉ thân thiện với chủ quán là bạn sẽ nhận được sự "mắn duyên" và sát zai/gái nhé ;)))

Các bạn có thể đặt bất cứ câu hỏi nào liên quan đến tình yêu trai gái, mình sẽ trả lời trong khả năng :"> Hoặc các bạn hoàn toàn có thể cùng tham gia đóng góp ý kiến đối với những vấn đề quan tâm hoặc với từng trường hợp cụ thể nêu trong này..............

Để "mở hàng" cho rôm rả.. với những bạn đầu tiên tham gia, mình sẽ luận đoán hạn tình duyên nếu các bạn đính kèm lá số Tử vi ;;)

P.S.: Giá muh thầy Cường cho thêm được emoji vào đây thì có phải top em sinh động, đep đẽ hơn bít bao hok hiccccc

Sửa bài viết bởi Lady Ramaiana Thg 6 28
Nncuong
Nncuong Thg 6 28
Trang này dùng mã nguồn hiện đại hơn lyso.vn, hướng tới người dùng mobile nên dùng emoji sẵn trên bàn phím 🥰😆✌️. Chắc anh sẽ cài thêm plugin cho máy tính.

Hai Vu
Hai Vu Thg 6 28
Để em mở hàng cho quán nha 😂😂😂

Chị xem giúp em khi nào em có người yêu và khi nào em cưới với ạ?

Thanh kiều chị 😘
File đính kèm:
  3840B927-C1FC-4575-AA26-3E1722000F09.png (416Kb)
Lady Ramaiana
Lady Ramaiana Thg 6 29
Còn hok thấy có các nút "iu", "thả tim" các kỉu, thầy Cường ui huhu Muh em đây "cổ hủ" lém, toàn dùng máy tính bàn thui :))) Bác xem xem có cách nào "hỗ trợ kỹ thuật" cho những người "lạc hậu", "chậm tiến" như em hem hihi

Em đề nghị bác dùng lại emo giống bên Lý số cũng rất ok ạ ;;) Có mấy kỉu mẹt em rất ưng và cũng hay sử dụng ạ ;))

Sửa bài viết bởi Lady Ramaiana Thg 6 29
Lady Ramaiana
Lady Ramaiana Thg 6 29
Cảm ơn em zai Hai Vu trắng trẻo, đẹp zai đã ủng hộ chị nha ;))) 

Em zai chắc cũng thuộc dạng "cậu ấm cô chiêu", phải hok nào? Có được bố mẹ chìu nhìu hok? :>

Chị nghĩ, sau này cô vợ em cũng sẽ xinh đẹp, tài hoa, và đặc biệt là rất giỏi giang, nhanh nhẹn, tháo vát nữa đấy! Cũng khéo léo cả trong giao tiếp nữa... Có thể do đó muh em khá là "nể vợ" :)))

Nhìn chung là hồi nhỏ thì nhờ bố mẹ, khi lớn lên thì nhờ vợ.. số hưởng hihi

Có điều.. tính em chắc cũng thích và biết "thưởng thức".. mê gái đẹp, phải hok?? Chú ý sau này đừng "léng phéng" ah nha.. vợ nó bít được thì mệt lém đó.......... 😖

Khả năng cao là em cưới vợ trong giai đoạn từ 25-34, em sắp chuyển sang ĐV mới rùi đó! Em có thể có mối lương duyên vào năm 2025, 2026 cưới vợ lun hihi Có khi lại còn tậu thêm cả nghé nữa ấy chứ 🤭

Có thắc mắc gì liên quan đến chiến thuật "đánh cướp trái tim nàng" thì cứ hỏi chị nhé! Chị tin là với tư cách phụ nữ và cũng là người am hiểu "nhân tình thế thái", chị sẽ có thể giúp em đấy 😏

P.S.: Ủa.. năm nay chị thấy cũng có mấy sao tình ái muh em hok có 'đi lại" với cô nào ah? 🤔

Sửa bài viết bởi Lady Ramaiana Thg 6 29
Hai Vu
Hai Vu Thg 6 29
Hehe cảm ơn chị đã luận giải giúp em, giờ em phản hồi ạ! 😂

Lúc nhỏ thì em "đen thui", lớn lên thì da nó lại "trắng trẻo" ạ. Còn "đẹp zai" thì chắc cũng tạm thôi, em cao 1m8 mà da mặt bị mụn nhiều năm không hết nên em khá tự ti ấy.  😖 😖 😖

"Cậu ấm cô chiêu" thì chắc cũng đúng, số em sướng từ nhỏ dù bố mẹ chỉ thuộc dạng trung bình chưa tới mức khá giả. Chuyển sang cấp 2 thì em không ở với bố mẹ nữa, chuyển sang nhà ngoại ở cho gần trường, ở đến lúc lên đại học luôn. Nhà ngoại cũng không khá giả mấy nhưng em vẫn được lo từ a đến z. 🤭

Về tình ái thì đó giờ em chưa hẹn hò với ai chị ạ, lúc đi học em có thích vài bạn nữ nhưng nhát quá ko dám tấn công, em còn được nhiều bạn nữ khác tấn công trước nữa nhưng em lại không thích. Em nhận thấy bản thân rất được nhiều người yêu quý, ai cũng khen hiền như cục bột. 🤭

Chị cho em hỏi cung phu thê của em bị nhiều sao xấu đánh phá như Không Kiếp, Tang Hổ, Phục binh, Thiên hình, Hóa Kỵ. Xấu như vậy có cần phải lấy vợ trễ ngoài 30+ không ạ? 🤔🤔🤔

Lại có Quốc ấn, Tướng quân, Bạch hổ thì có phải vợ em rất hung dữ hoặc em là đứa sợ vợ không ạ? 😂😂😂

Sửa bài viết bởi Hai Vu Thg 6 29
Lady Ramaiana
Lady Ramaiana Thg 6 30
Mấy sao đặc biệt xấu cho hôn nhân hok nằm ở chính cung Thê, muh ở cung Quan và Phúc là chính. Cung Phúc chị lại coi tượng trưng cho đời sống tinh thần của mình, vậy nên ở đây có thể hiểu là vấn đề có thể nằm ở bản thân em chăng? 😉

Mệnh và Thân em đều cho thấy em là con người về bản chất lương thiện, nhưng đi kèm nhiều sát tinh thì có thể là đâu đó hơi nóng tính, nghĩ nhiều đến sự hưởng thụ cá nhân, thẳng thắn nên khi nói hok lựa lời cho lắm.. ví dụ thế 😃

Là vì em có vẻ "háo hức" hỏi về tình yêu hôn nhân nên chị đoán, có thể em mong sớm lập gia đình hihi Cái này tuỳ thuộc vào em thôi! Đến hạn có tín hiệu ái tình, em đón bắt lấy nó thì "nên cơm cháo".. còn ngược lại, muốn tập trung vào công danh sự nghiệp, lờ tít nó đi, thì có khi Đào Hồng lúc đấy lại ứng vào tin vui thăng chức, tài lộc dồn về, chẳng hạn........... 🙃

Còn đương nhiên, chị chỉ khuyên em lấy vợ khi đủ chín chắn, cảm thấy sẵn sàng, tự tin và quan trọng nhất là.. tìm được người phù hợp 🤭

"Rất hung dữ" hay "sợ vợ" thì có lẽ hơi quá :))) Nhưng chị đoán em cũng sẽ có duyên nợ với 1 cô "giỏi việc nước, đảm việc nhà", lo toan chu toàn mọi sự nội ngoại, nên chắc do đó em sẽ "đội vợ lên đầu" 😋

Số em làm công chức, viên chức cũng hợp đấy! Em có làm gì liên quan đến hành pháp.. luật sư chăng? 😏

Sửa bài viết bởi Lady Ramaiana Thg 6 30
Hai Vu
Hai Vu Thg 6 30
Hehe cảm ơn chị!

Em cũng thích có 1 cô vợ "giỏi việc nước, đảm việc nhà", đặc biệt nói chuyện hoạt bát, tay chân lanh lẹ nữa, để bù đắp qua cho em. Em thấy khả năng "đội vợ lên đầu" là rất cao 🤭🤭🤭

Em làm công việc không liên quan đến hành pháp, luật sư lắm. Em tốt nghiệp đại học ngành IT, em đoán chị thấy có con Địa kiếp ở cung quan nên đoán em liên quan pháp luật, nhưng thật ra em có nghề tay trái là kiếm tiền online, công việc này hay phải luồn lách, lươn lẹo, gian lận để qua mặt các lập trình viên để lấy được nhiều tiền hơn về túi á. 😃

Thật ra hiện tại em chưa muốn có người yêu liền đâu, em thấy bản thân chưa đủ chín chắn lắm. Hy vọng vài năm tới khi em tự thấy mình đủ trưởng thành thì gặp được người mình yêu, cũng như câu nói "Đúng người đúng thời điểm" vậy, quen xong là cưới luôn, khỏi phải trải qua cảm giác chia tay chia chân.😃

Chúc chị nhiều sức khỏe và có 1 ngày thật vui vẻ nhé!

Yêu chị!  😋😋😋

Lady Ramaiana
Lady Ramaiana Thg 7 1
Ui, cảm ơn em zai! Dễ thương muh lại "tình củm" ghê hehe

Chị thấy em cũng có tìm hiểu ít nhiều về Tử vi rùi phải hok? Em tham gia Lý số lâu chưa? :)

Tại chị thấy Mệnh Thân em hội tụ Tuế Cái Hình Phù.. loáng thoáng chị có đọc đâu đó nói bộ đó liên quan đến ngành luật pháp, tư pháp nên tạm đoán vậy :p

Vậy chắc em zai trước nay mải lo học hành, giờ lại "chúi mũi" vào kiếm tiền nên chưa có kinh nghiệm "cò cưa" cô nào chứ gì hihi

Nếu đúng vậy thì cứ theo dõi đi nhé, mấy hôm nữa chị đăng lại mấy bài chị "viết dựa" về thu hút soulmate các kiểu.. tha hồ muh tham khảo, học tập ;)))

Sửa bài viết bởi Lady Ramaiana Thg 7 1
Hai Vu
Hai Vu Thg 7 1
Em tham gia Lý số từ cuối năm ngoái, em thường xuyên vào Lý số xem cho vui thôi, chứ em thấy em không có khiếu để học sâu về môn huyền học này 😃

Hehe em sẽ đợi bài viết chia sẻ của chị 😋😋😋

Thẻ